Unaambiwa Bi Kampire Josepha (28) amekuwa akiishi bila nyusi na style ya para kichwani baada ya kunyolewa nywele na baba yake akiwa na miaka mitano ambazo hazijaota mpaka leo.
Kwa sasa imepita miaka 23 Kampire Josepha kuishi bila nywele hizo na kupitia mahojiano aliyofanya nchini Rwanda, anasema familia yake inaamini kubaki na upara na kutoota nywele inasabishwa na imani za kishirikina.
Aidha bibi yake amesema mjukuu wake alizaliwa na nywele ila baada ya kunyolewa hazijamuota tena, pia wamehangaika kwa mganga wa kijiji aliyewapa dawa za mitishamba kupaka ili ziote lakini imeshindikana.
Previous articleKORTINI KWA KUFINYA NYETI ZA MDOGO WAKE
Next article‘HAUWEZI KUWA MWANGALIZI WA MAADILI YA WENGINE WAKATI WEWE HUNA MAADILI’_JAJI MWANGESI

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here