Kamati ya Bunge la LAAC yampongeza Mkuu wa Mkoa, Mkuu wa Wilaya na Mkurugenzi kwa kazi nzuri ya kutekeleza miradi yake katika Halmashauri hiyo

Makamu Mwenyekiti Mhe. Selemani Zedi aliyasema hayo wakati akihitimisha ziara ya kamati ya siku mbili Halmashauri ya Kahama.

Mwenyekiti alisema amefurahi kuona asilimia kumi iliyotengwa kwenye fedha za Halmashauri zinaenda kwa kina mama na walevu kama ilivyokusudiwa.

Kamati ilishauri wanufaika wa saccos za kina mama waongezeke na pia Mkurugenzi aangalie utaratibu wa kuwapa mikopo vijana ili waweze kujiendeleza kibiashara.

Pia Kamati iliridhishwa na kasi ya mradi wa Hospitali ya OPD- Hospitali ya Manispaa ya Kahama ambayo ujenzi wake umekamilika kwa zaidi ya asilimia 95 na kuahidi kukabidhi ndani ya siku 13.

Kwa upande wa vijana wa Sacco wamemshukuru sana Mhe. Rais Mama Samia kwa mikopo hii wanayoletewa kwa wakati na Mkurugenzi kuahidi kuwaongezea fedha za mikopo hiyo.

Previous articleKAMATI YA BUNGE YAISHAURI TEMESA KUJIENDESHA KIBIASHARA
Next articleDK.CHAULA ATAKA WATUMISHI WA CHUO CHA RUAHA KUWA WABUNIFU

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here