Kwenye kufanikiwa kimaisha kuna tegemea na mambo mengi sana, kufanya kazi kwa bidii au kujuana na watu wengi wenye uwezo katika eneo fulani hakutoshi kukuhakikishia kufanikiwa kimaisha. 

Na ukweli ni kwamba hakuna mtu ambaye hataki bahati nzuri katika maisha yake, kila mtu anataka bahati katika eneo ambalo analifanyia kazi au ambalo yupo na pengine upande wa jambo fulani. 

Wapo ambao wanataka kuwa bahati katika biashara, wengine katka mapenzi, wengine katika kazi, wengine katika masomo, wengine katika ndoa na mambo mbalimbali ya kufanana na hayo. 

Hata hivyo, ikumbukwe hakuna mtu ambaye anaweza kulazimisha kwamba bahati nzuri itokee maishani mwake, hii ni hali ambayo humtokea mtu pasipo yeye mwenyewe kutambua hilo.

Jina langu ni James toka Morogoro, nimekuwa nikifanya kazi kama wakala wa kutoa huduma za kifedha kupitia simu za mkononi, ni kazi ambayo ni rahisi kuibiwa kutokana na kuongeza kwa visa vya wizi wa mtandaoni, pia yenye ushindani mkubwa maana vijana wengi wanaifanya kwa sasa. 

Kabla sijaanza kazi hii niliweza kuwasiliana na Dr. Kiwanga kwa namba hii +254 769404965 na kumueleza kuwa anahitaji kuwa mtu mwenye bahati maishani mwangu. Kipindi nawasiliana naye, sikuwa nafanya kazi yoyote, nilikuwa nimechoka kwa kutafuta kazi sehemu mbalimbali na nikagundua sina bahati.

Baada ya kufanyiwa dawa na Dr. Kiwanga, nilishangaa naamka na kukuta Sh2 Milioni imetumwa katika simu yangu bila kujua ni mtu gani kaituma. Niligojea kwa muda wa wiki moja kuona labda kuna mtu amekosea namba atanipigia simu na kuniuliza lakini sijapokea simu ya namna hiyo. 

Basi zile fedha ndizo zilizitumia kama mtaji wa kuanzisha biashara yangu ya kutoa na tuma fedha kwenye mitandao ya simu kama wakala, na uzuri kwenye biashara yangu wateja ni wengi kiasi cha kufanya mtaji wangu kuongezeka hadi kufikia zaidi ya Sh10 Milioni kwa sasa.

Mtaji huo ndio upo kwenye biashara lakini faida nishapata ya kutosha kiasi kwamba nimeweza kununua Bodaboda mbili ambazo nimewakabidhi vijana ambao kila jioni wananiletea hesabu. Hata kununua bodaboda hizi nako nilikumbana na bahati kwani nilikutana na mfanyabiashara anayeziingiza nchini, hivyo akaniuzia kwa bei nafuhu kidogo.

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara. 

Pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.

Mwisho.

Previous articleWAZIRI MKENDA AZINDUA UGAWAJI WA VIFAA VYA TEHAMA VYA ELIMU MSINGI, WATHIBITI UBORA NA VYUO VYA UALIMU.
Next articleJARIDA LA MAHAKAMA YA RUFANI LAZINDULIWA

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here