Kwa kipindi cha miaka takribani 10 tumekuwa tunazunguka na ndugu yetu ambaye alikuwa anaugua ugonjwa wa kifafa, tulimpeleka Hospotali za kiserikali na kibinafsi ili awe kupata tiba ila ikawa anapata nafuhu kwa wakati fulani kisha kinarudi tena.  

Tuliamua kumtafutia dawa za mitishamba kutoka wa waganga mbalimbali lakini bado hakupona licha ya waganga kutuambia angepona moja kwa moja lakini kadiri siku zilizovyokuwa zinasonga tulijikuta kama famili tunazidi kutoa fedha nyingi bila kupata majibu yaliyo sahihi.

Ugonjwa huu ulitufanya baadhi ya ndugu tushindwe kujikita katika shughuli za uzalishaji mali maana ilikuwa ni lazima mtu mmoja kubaki nyumbani kumuangalia asije akaangukia maeneo hatari kama kwenye moto na umeme wa ndani.

Kilichoumiza zaidi ndugu yetu huyu alikuwa amefikia umri  wa kuoa kabisa lakini ugonjwa huo ndio ukawa ni kikwazo kwake na hakuna mwanamke ambaye alithubudu hata kumsogelea, wengi walikuwa wanamugopa kabisa. 

Siku moja nikiwa natokea mjini katika kutafuta zangu riziki niliamua kununua gazeti kwa ajili ya kusoma habari na makala mbalimbali. Katika kusoma kwangu niliweza kukutana na tangazo la Dr. Kiwango akielezea kuwa anaweza kutibu magonjwa mbalimbali kama kisonono, kaswende, presha, kisukari pamoja na kifafa.

Niliwasiliana na Dr. Kiwanga kwa namba +254 769404965 na akapendekeza tumpeleke mgonjwa ofisini kwake kwa ajili ya tiba, tulipofika alitupokea vizuri, alifanya ganga ganga zake na kutupatiwa dawa ambayo alisema ndani ya siku tatu ndugu yetu atapata nafuhu na hatimaye kupona kabisa.

Ndani ya wiki moja ndugu yetu afya ilizidi kuimarika ingawa tulikuwa na wasiwasi kuwa anaweza kurejea kwenye hali yake ya kawaida lakini haikuwa hivyo hata mara moja. 

Baada ya miezi miwili ndugu yetu alionyesha kupona kabisa na yeye mwenyewe akasema anataka kuanza kazi, kweli akaanza kwenda kazini kwa mara ya kwanza baada ya miaka 10. Huko kazini kwake aliweza kumpata mchumba  ambaye wiki iliyopita walifunga ndoa na tukawafanyia sherehe kubwa sana. 

Sisi kama familia tunamshukuru sana Dr. Kiwanga na ndugu yetu kasema sehemu ya vitu alivyozawadi kama zawadi atampatia Dr. Kiwanga kama zawadi kwa kumponya. Sisi pia kama familia tumepanga kukutana tuzungumze tuone ni kwa namna gani tunaweza kumpatia chochote kitu Dr. Kiwanga kama shukrani yetu kwake.  

Ukiachana na hilo, kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo wa kutibu magonjwa kama kisukari, msukomo wa damu na kifafa kwa siku tatu pekee. Pia ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara. 

Wasiliana naye kwa nambari ya simu +254 769404965, ama barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

Previous articleWAZIRI JAFO AITAKA TFS KUANZISHA VITALU MASHULENI
Next articleMWENYEKITI WA CCM,RAIS WA TANZANIA MHE.SAMIA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI KUU PAMOJA NA HALMASHAURI KUU YA CCM TAIFA JIJINI DODOMA

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here