Jina langu ni Doreen, naishi Arusha, Tanzania ambapo nafanya kazi katika kampuni moja ya kusimamia watalii ambapo nilianza kazi tangu mwaka 2019 nilipohitimu Chuo tu, nashukuru kile ninachopata kinanitosha kuendesha maisha yangu. 

Nilikuwa nina mchumba ana ambaye ana umri wa miaka 35, alikuwa bado anaishi na wazazi wake, kitendo cha kuishi kwa wazazi wake kilikuwa kinanishangaza sana maana kwa umri wake ilikuwa sio kawaida. 

Kuna siku nilimuuliza kama ni sawa kwa mwanaume kama yeye kukaa nyumbani kwao hadi umri huo?, tena anafanya kazi!, alisema yeye anapenda kukaa na wazazi tu, hakunieleza kiundani. 

Akawa anataka kunioa lakini mimi nikakae kwao hadi amalize kujenga, nilimshauri aondoke kwa wazazi wake hata akapange, akawa hataki na kila ambapo nilikuwa nikimtazama hata akili ya kujiongeza kufanya hivyo hakuwa nayo. 

Kazi alikuwa anafanya na kila mwezi alikuwa anasevu hata Sh400,000, akitoka kazini ilikuwa ni kuzurula na kupiga story tu, mambo niliyomshauri hakutaka kuyafanyia kazi. 

Baadaye ilibidi tu aniambie ukweli, alisema hataki kuondoka nyumbani sababu anaumwa kisukari, hivyo akikaa mwenyewe atashindwa kujipikia na kushinda kufuata taratibu za dawa, wazazi wake ndio walikuwa wanamsaidia. 

Mimi kusikia hivyo nilimpa pole sana ila nikamshauri kuwa anaweza kupata dawa ya kisukari kutoka kwa Kiwanga Doctors, aliwasiliana naye kwa namba niliyompatia (+254 769 404965) na waliweza kumtumia dawa. 

Alitumia dawa ile kama ambavyo walimuelekeza na baada ya muda wa miezi kadha alipona, kwa sasa tunaishi pamoja na ameshaondoka kwa wazazi wake na hivi karibuni tunatarajia mtoto. 

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto. 

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache. 

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake. 

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Previous articleBMH YAPOKEA GARI ZA KUBEBEA WAGONJWA
Next articleMBUNGE IKUPA AMWAGA MISAADA KWA WATU WENYE UALIBINO

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here