Jina langu naitwa Sele mkazi wa Malindi nchini Kenya, mimi ni kijana wa umri miaka 25 nilikua na mwanamke nimezaa nae mtoto mmoja na nilikua nikiishi nae tangu ana mimba mpaka akajifungua mtoto wa kiume ambaye nilimpenda sana.   

Kinyume na matarajio yangu, baada ya muda tabia yake iliaanza kubadilika, akawa tena sio mtu wa kuambilika, wakati mwingine anaongea na wanaume mbele yangu, yaani ilikuwa dharau sana, hakuniheshimu kama mume wake. 

Hata kipindi ambacho nilipomuonya aliamua kufungusha na kukaondoka na kunitelekezea mtoto akiwa mdogo sana, cha kusikitisha kabisa sikufahamu alipoelekea. 

Sikukata tamaa na maisha, basi nikaendelea kupambana mwenyewe tu, mtoto nikaamua kumpeleka nyumbani kwa bibi yake ambaye ni mama yangu mzazi ili amlee ili mimi niendelee kupambana na maisha yangu.

Kweli mtoto aliendelea kukua vizuri na kuwa na afya njema, katika kipindi chote sikuweza kuwa na mawasiliano na yule mwanamke wangu, hata ndugu zake sikuwahi kuwaona. 

Baada ya muda sana nikaona kukaa pekee muda mrefu sio vizuri, kwa bahati nzuri ikapata mwanamke mwingine ambaye tulipendana na kuanzisha mahusiano. Haikuchukua muda, kwa bahati nzuri naye akapata ujauzito na tukawa na mipango ya kuja kuishi pamoja kama mke na mume.

Cha ajabu kilochokuja kutokea ni kwamba kabla sijaanza kuishi naye, yaani huyu niliyempa mimba sasa hivi, yule mama mtoto wangu alirudi tena kwangu anataka turudiana tumlee mtoto wetu.  Nikamwambia haiwezekani, ndipo akaanza ugomvi mkubwa hadi kwenda kunishtaki kuwa nimemzalisha na sasa simtaki. 

Alinipeleka Polisi kwa ugomvi kubwa sana, jambo hilo lilileta mgogoro mkubwa sana katika familia yetu kiasi cha kunikosesha amani, nakumbuka siku moja nikiwa mtandaoni nilisoma kuwa kuna mtu anaitwa Dr. Kiwanga anaweza kusuluhisi migogoro ya kifamilia na kimahusiano, niliwasiliana naye na nikiri kuwa ndani ya siku chake jambo lile liliisha na yule mwanamke aliniomba msamaha.

Kumbuka Dr. Kiwanga anatibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo, pia anasuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo ya kamari na mengineyo.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na Dr. Kiwanga kwa namba +254769404965, barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti yake ambayo ni www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi. 

Previous articlePATA HABARI MOTO MOTO KATIKA MAGAZETI YA LEO MAY 30,2022
Next articleDAKTARI BINGWA WA MOYO AONYA MADHARA YATOKANAYO NA KUACHA KUTUMIA DAWA ZA PRESHA

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here