Waswahili husema kutongoza ni aina nyingine ya sanaa ambayo inahitaji ujuzi pia, kwa kawaida wanawake wanahitaji na kupenda maneno matamu yenye ushawishi kutoka kwa wanaume.

Hata hivyo, sio wanaume wote wanaweza kufanya kitendo hicho cha ujasiri, wengi huishia kukaa kimya na hitaji lao moyoni, wengi huwaita wanaume wa namna hiyo domo zege.

Lakini kuna wanaume ambao wana ujasiri wa kutosha lakini imekuwa ni ngumu kwao kukubaliwa na wanawake warembo wale ambao wanapenda. Mimi pia nilikuwa na changamoto hiyo, kila mrembo ambaye nilikuwa nasimama naye na kumueleza haja ya moyo wangu kwake alikuwa akinikataa.

Nilimueleza rafiki yangu mmoja kuhusu hilo, akaniambia nitakuwa na mikosi, hivyo nikaoge maji ya baharini asubuhi na mapema kwa wiki mmoja mfululizo na baada ya hapo nitakuwa sawa. 

Hata hivyo, hakuna mabadiliko yoyote niliyoyaona, kila mrembo ambaye hata nilimuomba namba ya simu alikuwa akininyima, hata wanawake ambao wanaume wengine ambao wamekuwa wakisema ni warahisi, nao walikuwa wanasema mimi sio ‘type’ yao. 

Ilifikia wakati nikakata tamaa huku nikiwa na hofu kama kweli kuna siku nitapata mwanamke wa kumuoa, roho ilikuwa inaniuma sana maanna kila rafiki yangu alikuwa na mpenzi wake lakini nilisalia kuwa pekee yangu. 

Siku moja nikiwa natazama video YouTube niliona tangazo la Dr. Kiwanga likieleza kuwa anaweza kumfanya mtu akawa na mvuto wa kimapenzi, nilichukua namba yake ambayo ni +254 769404965 na kuwasiliana naye, aliniambia ndani ya siku tatu nitaanza kupata matokeo mazuri. 

Kesho yake usiku nilipokea simu kutoka kwa dada mmoja ambaye nilimfuatilia kwa miaka miwili akiwa ananikataa, aliniambia ameamua kunikubalia ombi langu na sasa anataka kuwa na mimi. Usiku ule nilipokea simu za warembo kama wanne wote wakisema wanahitaji kuwa na mimi, nilishindwa kujua ni kipi hasa nimenitendekea.

Toka wakati huko kila mrembo ninaye kutana naye barabarani anaonyesha kuvutia na mimi, na wengine huamua kabisa kuwa na ujasiri na kuniomba namba ya simu.

Huko kwenye mitandao ya kijamii ndio hali huwa hatari kabisa, kila nikiposti picha wanakuja kutoa ‘comment’ nzuri kunisifia kuwa mimi ni kijana mtanashati na kutaka niwapatia namba yangu ya simu. Namshukuru Dr. Kiwanga kwa tiba hiyo murua aliyonipatia na hapa sasa naweza kumchangua mrembo mmoja mwenye viwango nifunge naye ndoa. 

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara. 

Pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.

Previous articleMKUU WA MAJESHI YA ULINZI NCHINI ATEMBELEA UBALOZI WA TANZANIA NCHINI AFRIKA KUSINI
Next articleMATUKIO KATIKA PICHA YA WAZIRI MKUU BUNGENI LEO APRIL 5,2022 DODOMA

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here