Kwa miaka mingi nimekuwa nikifanya biashara maeneo ya Karume jijini Dar es Salaam, nashukuru kipato ambacho nimekuwa nikipata kinaniwezesha kumudu gharama za maisha ya kila siku.

Naweza kuitunza familia vizuri, kusomesha watoto wangu, kuwasaidia wazazi wangu na kufanya mambo mengine ya kimaendeleo kama kujenga na kununua mashamba kwa ajili ya uwekezaji wa hapo baadaye.

Jina langu ni Amosi, sasa ni miaka saba nafanya biashara lakini haijawahi kuwa rahisi hata mara moja kwani changamoto ambazo nimekuwa nikikumbana nazo ni nyingi sana hadi kuna wakati ulifikia nikaanza kukata tamaa.

Hiyo ilikuwa ni pale ambapo wateja walinikimbia licha ya kuwa na bidhaa nzuri na zaidi nilikuwa tayari najulikana na watu wengi lakini wote wakawa hawanunui tena kwangu bali kwa wafanyabiashara wenzangu wajirani.

Suala hilo lilinifanya nianze kufikiri kuna mchezo umefanyika dhidi ya biashara yangu maana nilikuwa sijaiwekea kinga licha ya kusikia watu wakisema biashara lazima iwekewe kinga.

Nilianza kumtafuta mtaalamu ambaye anaweza kutoa kinga ya kuaminika dhidi biashara yangu, nilitafuta kwa muda bila mafanikio hadi pale nilifanikiwa kuipata namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni +254 769404965 katika mtandao wa kijamii wa Facebook.

Hatimaye nilimpigia  Dr. Kiwanga na kumuelezea kuwa biashara yangu imevamiwa na inahitaji ulinzi wa mara moja kwani wateja wangu wamekimbia wote. Nashukuru  Dr. Kiwanga alinielewa na kunifanyia tiba na kuniambia ndani ya siku tatu nitapata majibu ya jambo hilo.

Ukweli ndani ya siku tatu wateja walianza kuja kwenye biashara yangu kama ilivyokuwa hapo awali, cha kushangaza  zaidi ni kwamba niliiuza hadi nikawa naishiwa na bidhaa, hivyo ikabidi nianza kutafuta mtaji mwingine wa kuongeza bidhaa. Nilichokuja kugundua ni kwamba  Dr. Kiwanga aliniongezea na mvuto wa kibiashara pia.

Kwa sasa biashara yangu inaenda vizuri hadi majira zangu wanatamani kujua ni kipi hasa nimefanya, hawa ndio waliovamia biashara yangu kwa uganga wao lakini safari hii nimefanikiwa  kuwakomesha v ilivyo.

Mauzo  yangu yameongezeka mara tatu yailivyokuwa mwanzo, sikuwahi kutarajia jambo kama hili.

Ukiachana na hayo, Dr. Kiwanga ana uwezo wa kukuwezesha kuwa mtu wa bahati maishani, kushinda bahati nasibu kukukinga na maadui zako na mengineo.

Kwa maelezo zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com
ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com na namba ya simu+254 769404965.

Previous articlePATA HABARI MOTO MOTO KATIKA MAGAZETI YA LEO MARCH 30,2022
Next articleWAZIRI JAFO AFUNGUA KIKAO CHA BARAZA LA WAFANYAKAZI

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here