Familia ya mtoto mwenye umri wa miaka 17 mkazi wa wa Kitongoji cha Afya mji mdogo Katoro, imeiomba Serikali na wadau mbalimbali kuingilia kati ili mtoto wao aweze kupata haki yake baada ya kujeruhiwa kwa kukatwa sehemu zake za siri na mtuhumiwa Salome Joseph ambaye ameachiwa huru na Mahakama ya Mwanzo ya Katoro.

Mtoto huyo amejeruhiwa Februari 26, mwaka huu kwa kukatwa sehemu za siri baada ya kutuhumiwa kuiba shilingi 5,200 kwenye Duka la Sofia Salome mkazi Kitongoji cha Ibondo Mamlaka ya mji Mdogo wa Katoro.

CHANZO:GLOBAL TV

Previous articleRAIS SAMIA ATOA AGIZO LA KUANDAA KANUNI ZA MIKUTANO YA VYAMA VYA SIASA
Next articleBILIONEA WA URUSI ARUHUSIWA KUIUZA CHELSEA 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here