Waziri wa Fedha, Mhe. Balozi Khamis Mussa Omar (Mb), akizungumza jambo katika eneo la Tura, mkoani Tabora wakati wa ziara yake ya siku mbili ya kukagua Mradi wa Ujenzi wa Reli ya Kisasa (SGR), katika vipande vya Tatu, Nne na Tano, akiambatana na Waziri wa Uchukuzi, Mhe. Prof. Makame Mbarawa (hayupo pichani).

Waziri wa Fedha, Mhe. Balozi Khamis Mussa Omar (Mb), (katikati), Waziri wa Uchukuzi, Mhe. Prof. Makame Mbarawa (wa pili kulia), wakikagua maendeleo ya mradi wa ujenzi wa reli ya kisasa ya SGR, Kipande cha Nne – Tabora hadi Isaka (Km 165), ambacho hadi sasa kimefikia asilimia 10.08, wakati wa ziara yake ya siku mbili ya kukagua Mradi wa Ujenzi wa SGR, katika vipande vya Tatu, Nne na Tano, mkoani Tabora. Wengine katika picha ni Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Fedha, Bw. Elijah Mwandumbya (kushoto), Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Reli Tanzania (TRC), Mhandisi Machibya Shiwa (wa pili kushoto) na Mkurugenzi wa Miundimbinu Wizara ya Uchukuzi, Mhandisi. Shomari Omar Shomari
Waziri wa Fedha, Mhe. Balozi Khamis Mussa Omar (Mb), (wa kwanza kushoto), akisikiliza maelezo ya Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Reli Tanzania (TRC), Mhandisi Machibya Shiwa, kuhusu maendeleo ya Mradi huo katika Kipande cha Tatu – Makutupora hadi Tabora (Km 368, wakati wa ziara yake ya siku mbili ya kukagua Mradi wa Ujenzi wa SGR, katika vipande vya Tatu, Nne na Tano, mkoani Tabora, akiambatana na Waziri wa Uchukuzi, Mhe. Prof. Makame Mbarawa, Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Fedha, Bw. Elijah Mwandumbya na Viongozi na Maafisa waandamizi wa Wizara ya Fedha, Wizara ya Uchukuzi na Shirika la Reli Tanzania -TRC (hawapo pichani).

Waziri wa Fedha, Mhe. Balozi Khamis Mussa Omar (Mb), (wakwanza kushoto), akisikiliza maelezo ya Kiongozi wa Timu ya Ukandarasi wanaojenga Kipande cha Nne – Tabora hadi Isaka (Km 165), Bw. Sinan Doymus, kuhusu maendeleo ya Mradi huo ambao hadi sasa umefikia asilimia 10.08, wakati wa ziara yake ya siku mbili ya kukagua Mradi wa Ujenzi wa SGR, katika vipande vya Tatu, Nne na Tano, mkoani Tabora, akiambatana na Waziri wa Uchukuzi, Mhe. Prof. Makame Mbarawa Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Fedha, Bw. Elijah Mwandumbya na Viongozi na Maafisa waandamizi wa Wizara ya Fedha, Wizara ya Uchukuzi na Shirika la Reli Tanzania -TRC (hawapo pichani).
(Picha na Kitengo Cha Mawasiliano Serikalini, WF -Tabora)