Habari yako, jina langu ni Lameck kutokea Katavi nchini Tanzania, nilizaliwa kwenye ndoa na nilipofikisha miaka sita baba yangu aliugua ugonjwa mbaya hivyo mama alishindwa kuvumilia akaamua kurudi kwao na akaolewa.

Nilienda kuishi na mama alikoolewa kwa kuwa umri ulikuwa bado mdogo, maisha yalisonga na siku zikaenda ingawa iliibuka changamoto kubwa moja siku za mbeleni. 

Ninachokumbuka baba wa kambo kila akirudi jioni alikuwa anafoka hivyo kila akifika nililazimika kwenda kulala, alikuwa akiongea maneno yenye kuumiza sana ambayo sikuyapenda ingawa umri wangu ulikuwa ni mdogo. 

Basi maisha yaliendelea kama kawaida na baadaye yule mbaba akasema anataka abaki na mtu mmoja tu mule ndani kwake, yaani kama mimi naondoka, mama abaki na kama mama anaondoka mimi nibaki.

Uamuzi uliofikiwa ni mimi niondoke nikaenda kuishi na bibi yangu mzaa baba, basi bibi kanilea tangu darasa la kwanza hadi ninamaliza darasa la saba, na ndugu wa baba wakanisomesha hadi 2019 nikamaliza chuo kikuu.

Baada ya kumaliza chuo niliangaika zaidi ya miaka miwili nikitafuta ajira bila mafanikio, katika kipindi hicho niliwahi kwenda kwa mama kumsalimia lakini yule baba wa kambo hakutaka hata kuitikia salamu yangu. 

Kitu kile kiliniuma sana, nilijua ni kwa sababu ya umasikini wangu ndio maana amefanya vile, baada ya muda mrefu nilikuja kupata ajira serikalini baada ya kupata usaidizi kutoka kwa Kiwanga Doctors. 

Mtu huyu nilijuana naye kupitia mtandao wa Facebook baada ya kuona shuhuda za watu mbalimbali wakisema wamesaidiwa naye kupata kazi, ndipo nilichukua namba yake (+254 769 404965) na kuwasiliana naye. 

Cha kushangaza baada ya baba wa kambo kusikia nimeajiriwa serikalini, amekuwa akinipigia siku kila mara na kutaka nimtumie fedha za matumizi, anasema mimi ni mtoto wake, hivyo kama sitampatia fedha za matumizi ataniachia laana. Nifanyaje?. 

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto. 

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache. 

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake. 

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Previous articleOUT YAWANOA WAHADHIRI UANDISHI WA MATINI ZA KUFUNDISHIA NA KUJIFUNZIA (STUDY MATERIALS) JIJINI DODOMA
Next articleWAKUU WA MIKOA NA MAKATIBU TAWALA TENGENI SHULE MAALUM ZA KUSAMBAZA MIFUMO YA TEHAMA: MCHENGERWA

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here