Itakuwa ni vigumu kwangu kusahau jinsi ambavyo niliteseka na ugonjwa kifua kikuu maisha mwangu, kama sio Dr. Kiwanga, sijui maisha yangu yangeishia wapi kwa kweli.

Jina langu ni Sei mkazi wa Nairobi ninajishughulisha na kazi ya ufundi simu na muda mwingine huwa nafanya biashara ya kuuza simu kwa wateja ambao wanahitaji niwaagizie kutoka nje ya nchi.

Takribani miaka miwili niliugua sana kiasi cha kulala tu kitandani bila kuweza kutoka nje, nilipekwa hospitali kwa ajili ya uchunguzi zaidi na ndipo nilibainika nilikuwa nasumbuliwa na ugonjwa wa kifua kikuu. Nilishtuka sana maana nimekuwa nikisikia matangazo mengi kwenye vyombo vya habari kuhusu ugonjwa huu. 

Mara moja nilianza kutumia dawa nikiwa na matumaini ya kupona haraka, hata hivyo nilikuja kuelezwa kuwa dawa hizo nitazitumia kwa muda  wa takribani miezi sita hivi.

Cha ajabu hata nilipomaliza dozi kamili bado niliendelea kusumbuliwa na ugonjwa ule, baadhi  ya watu walinishauri nitumie dawa za mtishamba na ikibidi niende kwa wataalamu wa mitishamba maana magonjwa mengine unaweza kutupiwa kwa njia za kishirikina tu.

Nakumbuka kuna Baba yangu mdogo anaishi katika mji wa Kericho aliniambia kuna mtu anaitwa Dr. Kiwanga ni maarufu sana eneo hilo na Afrika Mashariki kwa ujumla kwa kutibu magonjwa mbalimbali kama kifua kikuu, kisonono, presha na mengineo.

Basi ndugu zangu walipandisha Basi nikaanza safari hadi Kericho, nilipokelewa na Baba mdogo, siku hiyo nililala nyumbani kwake, alinieleza kuwa Dr. Kiwanga amemsaidia hata yeye upande wa biashara na ni mtu ambaye anamwamini sana kila mara amekuwa akiwapelekea ndugu zake wenye shida mbalimbali kwake.

Kesho yake asubuhi tuliondoka na kwenda kwa Dr. Kiwanga, tukapokelewa vizuri na hapo hapo nikamueleza tatizo langu lilonitesa kwa miaka miwili bila kuwa amani maishani mwangu. 

Mara moja alinipatia tiba ya kiasili na kuanza kuitumia, niliendelea kukaa nyumbani kwa Baba mdogo kwa muda wa wiki tatu ambazo niliona kabisa hali yangu ya kiafya imeimarika kuliko wakati mwingine wowote ule. Niliamua kurejea Nairobi baada ya kusikia nina nguvu mwilini na kuanza kuendelea na shughuli zangu za uzalishaji mali. 

Hadi ninazungumza hapa, nimepona kwa asilimia 100, afya yangu ni nzuri sana, shukrani za kipekee zimuendee Dr. Kiwanga kwa uwezo wake huu ambao kwangu naita ni wa ajabu kuwahi kutokea. 

Kumbika Dr. Kiwanga ana uwezo wa kutibu magonjwa kama vile kisonono, kifafa, kaswende na magonjwa mengine kwa muda wa siku tatu pekee. Kulingana na uwezo wake, anaweza kufanya mali yako iliyoibiwa kurejeshwa na pia kukukinga dhidi ya hasidi wako wasiokutakia mema kwa wakati wowote ule. 

Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.

Mwisho.

Previous articlePATA HABARI MOTO MOTO KATIKA MAGAZETI YA LEO APRIL 8,2022
Next articleTASAC WATOA ELIMU YA USALAMA KWA WAVUVI WILAYANI MKINGA

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here