Jina langu ni Hawa, nimekuja kugunudua kadiri miaka inavyozidi kusonga ndivyo ambavyo jambo la wanaume kuzisaliti ndoa zao linazidi kuonekana jambo la kawaida, wanawake wanaotembea na wanaume za watu wamekuwa hadi wanafikia hatua ya kujisifu kwa kuwakamata wanaume za wazao.

Hawa wanajiita nyumba ndogo na kwa sasa kuna wimbo maarufu unaokwenda kwa jina la hilo ambao wamekuwa wakitamba nao, wanaume wenyewe wanasema nyumba kubwa hainogi bila kuwa na nyumba ndogo. 

Huu ni mchezo hatari sana kwani sasa dunia imechafuka na magonjwa ni mengi, pia wanaume wanashindwa na kufanya mambo ya maendeleo katika famili zao kisa nyumba ndogo. 

Mume wangu naye aliingia katika tabia hiyo, alikuwa na nyumba ndogo ambayo ilikuwa imemteka kweli kweli, kuna wakati mume alikuwa anachelewa kurudi nyumbani. Siku moja nilimpigia simu yake anapokea huyo mwanamke wake na kuanza kunifokea na maneno makali ambayo huuchoma moyo wangu.

Nilishikwa na hasira ambayo hajawahi kunipata, niliamua kuchukua vitu vyangu na kurejea kwa wazazi wangu, niliwaeleza kuwa mume wangu amekuwa akichepuka sana. 

Asubuhi iliyofuata mama yangu aliniita pembeni na kuniambia hilo lisivunje ndoa yangu, akaniambia kuna mtu anaitwa Dr. Kiwanga anaweza kunisaidia. Basi akachukua simu yake na kunipatia namba yake ambayo ni +254 769404965, nilipiga pale pale mama akiwa anasikiliza, Dr. Kiwanga alinisikiliza kwa makini akaniambia huo ndio utakuwa mwisho wa mume wangu kuchepuka.

Niliendelea kukaa kwa wazazi wangu, baada ya siku tatu mume wangu alikuja nyumbani kwa ajili ya kuniomba msamaha, tulikaa kikao na wazazi wangu na akakiri mbele yao kuwa hawezi tena kurudia jambo hilo lilokuwa linanitia aibu maisha mwangu.

Kesho yake yule mchepuko wake alinipigia simu naye akiomba msamaha kwa kutembea na mume wangu huku akilia na kusema bila msamaha wangu anajiona atakafa, sikujua ni jambo gani hasa limempata. Kutokana ni mwanamke mwenzangu, niliingiwa na roho ya huruma na kuamua kumsamehe.

Kumbuka, Kiwangadoctors wanaweza kukusaidia mambo kama kupandishwa cheo kazini, kupata kazi, kupata mpenzi wa ndoto zako, pia kiwangadoctors wanatibu magonjwa sugu kama Sukari, Pressure na Kisonono. Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba ya simu +254 769404965, Barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au temberea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

Previous articleMRADI WA MAJITAKA WA EURO MILIONI 5.3 KUJENGWA MKOANI MWANZA
Next articleCHELSEA YAZIDI KUPOTEA YACHAPWA NA REAL MADRID LIGI YA MABINGWA

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here