Watu wengi wamekuwa wakisifia ndoa yangu na mume wangu, mahusiano yetu wamekuwa ni mfano wa kuigwa mbele ya jamii, mume wangu hajawahi kuwa na kashfa ya kutoka na mwanamke mwingine yoyote hapa mtaani kwetu. 

Kutokana na utulivu wa mume wangu ndani ya ndoa, tumeweza kufanya mambo mengi ya kimaendeleo kama kufungua biashara, kuwa na zizi kubwa la mifugo huko kijini, kujenga nyumba yetu ya kuishi na nyingine tumepangisha, pia watoto wetu shule tunawalipia ada kwa wakati. 

Baadhi ya wanawake wamekuwa na wivu ya jinsi tunavyoishi, wengine huwa wanakuja kuniuliza nimewezaje kumtuliza mume wangu wakati wa kwao wanakuwa na michepuko mingi hadi kushindwa kufanya mambo ya maendeleo. 

Mama mmoja alinieleza kuwa mume wake amekuwa akilipwa mshahara nzuri na marupurupu kibao kazini lakini fedha nyingi huwa zinaishia kwa mchepuko ambao ameupangishia na nyumba na mara nyingi hulala huko kwa kisingizo ameenda safari ya kikazi. 

Alisema endapo mume wake angekuwa ametulia ndani ya ndoa angekuwa na maendeleo sana tatizo ana michepuko mingi ambayo anatumia fedha kubwa kuihudumia. 

Kwa vile huyu aliyenieleza haya ni mwanamke mwenzangu, sikutaka kuona anaendelea kuishi maisha yale, nilichukua simu yangu na kumtajia na namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni +254 769404965, hii namba mimi nilipata kwenye moja ya magazeti miaka mitatu iliyopita. 

Basi nikaachana na yule rafiki yangu, nilikuja nikasafiri nikakaa huko kwa muda wa miezi miwili, ilikuwa ni safari kwa ajili ya biashara tunazofanya mimi na mume wangu. Ulikuwa ni utamaduni wangu kusafiri mara kwa mara na muda mwingine mume wangu alikuwa akiona nimechelewa kurudi huamua kunifuata huko ili kupata mahitaji yake ya kindoa.

Niliporejea nyumbani nilikaa kama siku mbili hivi, yule rafiki yangu alikuja kunitembelea na tukazungumza mengi kuhusu maisha, ila kubwa lilomleta kwangu ni kwamba alikuja kunieleza kuwa Dr. Kiwanga alimfanyia dawa ambayo hakuwahi kutegemea. 

Aliniambia mume wake amebadilika sana, kwanza anawahi kurudi nyumbani mapema, kubwa zaidi mume wake kamwambia yeye ndio atakuwa anaenda kuchukua mshahara wake Benki na kuupangia wote matumizi yake. Alisema pia mume wake alimuomba msamaha kwa kuwa na michepuko mingi nje ya ndoa yao. 

Kwa hakika Dr. Kiwanga ni mkombozi wa ndoa zetu, mtu huyu wa kipekee pia anatibu magonjwa kama vile kifafa, msukumo wa damu na mengineyo. Anasuluhisha migogoro ya ndoa, mapenzi na mambo mengine kwa muda wa siku tatu pekee.  Wasiliana naye kwa nambari ya simu +254 769404965 (Call/WhatsApp) ama barua pepe kiwangadoctors@gmail.com pia kwa wavuti www.kiwangadoctors.com kwa usaidizi wowote.

Previous articleMAANDALIZI YA UZINDUZI WA MWENGE MKOANI NJOMBE YA PAMBA MOTO
Next articleHUAWEI YATOA RIPOTI YA MWAKA 2021,YAIMARISHA OPERESHENI,KUWEKEZA ZAIDI KATIKA SIKU ZIJAZO

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here