Mwanamke aitwae Zainabu Mahomoka 35 ambaye ni Mkulima kutoka kijiji cha Makonjiganga Wilayani Liwale mkoa wa Lindi amenusurika kushitakiwa Mahakamani kwa kosa la kumjeruhi Mumewe aitwae Hemedi Nyanyweleka kwa kumpiga na chuma kichwani.
Tukio hilo lililotokea March 4 2022 mchana kutokana na ugomvi kati ya wanandoa hao huku chanzo kikielezwa kuwa ni ulevi uliopindukia wa Mume huyo ambako kulimpa hasira Zainabu na kumpiga Hemedi na chuma kichwani kulikomsababishia kupoteza fahamu.
Akiwa Hospitali baada ya kuzinduka Hemedi alipoelezwa kuwa Mke wake anatakiwa kufunguliwa mashtaka Mahakamani ili kujibu shitaka la kujeruhi…. Mwanaume huyu aliomba asipelekwe Mahakamani kujibu shtaka hilo kwani amemsamehe.
Previous articleRAIS DK.MWINYI ATETA NA RAIS WA SHIRIKISHO LA KIMATAIFA LA KUOGELWA (FINA) IKULU ZANZIBAR
Next articleSEKTA YA WACHIMBAJI WADOGO WA DHAHABU NCHINI HUTUMIA TANI 18.5

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here