Meja Jenerali wa Chechnya  Ramzan Kadyrov amemuomba Rais Vladimir Putin aruhusu mapigo mabaya ya kustukiza ili Ukraine isalimu amri ndani ya muda mfupi (saa 48)

Ramzan ambaye vikosi vyake viko vitani ameshauri kuachana na mapatano ambayo hayatakuwa na maana zaidi ya kusaini karatasi

Amesema haweza kuvumilia kuona wanajeshi wake wanauawa. Na kadiri wanavyozidi kuchelewa ndivyo watakavyokumbana na vikwazo zaidi

Previous articleDKT. MAGEMBE ATOA SIKU 7 KWA MKURUGENZI WA GAIRO
Next articleZAIDI YA WANAWAKE 500 WATEMBELEA NCAA KUHAMASISHA UTALII WA NDANI

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here